Emo Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Emo Viet Nam

Emo VN - Song Theo Cam Xuc

Trang ChủTrang Chủ  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ai đi qua forum này hxy vào đay nhé
Làm Quen :) Icon_minitimeMon Dec 29, 2014 1:29 pm by naztyr1997

» Emo Fashion – Sức hút bí ẩn của “Những thiếu niên buồn”
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 9:01 pm by naztyr1997

» Trào lưu Emo : Thật vs Giả
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:38 pm by naztyr1997

» Kiểu tóc cho Emo Boys?
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:34 pm by naztyr1997

» Minh la nguoi moi ^^
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:08 pm by naztyr1997

» mình muốn biết 1 chút về 1 emo boy thực thụ cần những điều kiện như thế nào
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:07 pm by naztyr1997

» chào....mình là NaNa bạn của samy ^^
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:02 pm by naztyr1997

» hay la 1 emo thuc su
Làm Quen :) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:01 pm by naztyr1997

» Em Muốn trở thành EmoKid
Làm Quen :) Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 2:56 pm by Naztyr

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Liên Kết Logo
Affiliates
free forum

Làm Quen :)

Go down 
Yang CJ
nhok_huyen_thoai
Castlevania
emo_kid.twingkey
Lie
12345
lisa_lemon
[dOn't nEeD][sAmY]
emo_mISiLove
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Emo_MrK
Khách viếng thăm

Làm Quen :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:00 pm

mình là 1 Emo boy sống ở HCMC . Mình nhận ra mình là Emo củng khá lâu .... nhiều khi cảm thấy cô đơn khi không có những người bạn Emo Smile . Mình Muốn làm quen nên xin hãy liên lạc với mình qua yahoo : emo_mrk :-) . Have Fun
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:34 pm

Ồ rất vui khi có 1 thành viên mới vào 4r . Mình cũng mới vào 4r chiều nay thôi . Mong bạn sẽ đóng góp ý kiến để phát triển 4r ngày một lớn mạnh ! À mà mình xin thêm điều này : 1 emo không bao giờ tự nhận mình là emo đâu nhé !

Được sửa bởi emo_mISiLove ngày Mon Oct 04, 2010 5:23 pm; sửa lần 1.
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:25 am

Em là 1 g đag sốg tại HUE... em yêu EMO nhưg ko yêu bản thân em lắm... cảm thấy mỳh luôn cô độc và không có sự đồng cảm... nhiều khi trở nên bất cần và cứg đầu... hân hạnh làm quen vs mấy anh chỵ trong 4rum... cùng nhau xây dựng 4rum mấy anh chỵ nhá...
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:23 pm

[dOn't nEeD][sAmY] đã viết:
Em là 1 g đag sốg tại HUE... em yêu EMO nhưg ko yêu bản thân em lắm... cảm thấy mỳh luôn cô độc và không có sự đồng cảm... nhiều khi trở nên bất cần và cứg đầu... hân hạnh làm quen vs mấy anh chỵ trong 4rum... cùng nhau xây dựng 4rum mấy anh chỵ nhá...

Ý bạn nói bất cẩn hay bất cần ? Bạn hãy kiếm những người bạn thật tốt vì những người đó có thể là chỗ dựa của bạn mỗi khi bạn buồn ( mặc dù buồn là đặc điểm của emo và emo luôn chia sẻ nỗi buồn với bản thân Smile ) . Sự đồng cảm thì bạn nên có vì emo rất dễ khóc và có rất nhiều cảm xúc ! VD khi đi ngoài đường bạn thấy một cảnh bạo lực hoặc một em bé rất nhỏ hoặc một cụ già lom khom đi ăn xin thì bạn nên có sự đồng cảm với số phận với họ và nên chia sẻ hoặc xòe bàn tay ra giúp họ . Emo tuy sống khá khép kín nhưng về sự thương yêu , tình cảm , cảm xúc của họ thì rất bao la . Chào mừng bạn đến với 4r !
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 8:38 am

chào mọi người Smile
mình là thành viên mới của 4rum, vô tình lang thang trên google mình kiếm ra được 4rum emo VN. Cũng hơi bất ngờ vì VN mình cũng có khá nhiều emo Very Happy Rất vui khi được làm quen với mọi ng` Smile
https://www.facebook.com/profile.php?id=1780262061#!/profile.php?
12345

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 11:45 am

Shit

Được sửa bởi 12345 ngày Thu Jun 30, 2016 12:31 am; sửa lần 1.
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 4:54 pm

hoanghai33 đã viết:
yoi ten HAI...................Facebook:hoanghai3344@yahoo.com

Hi..! ng` quen Wink
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Aug 19, 2010 1:02 pm

Rất vui được làm quen . Hi vọng mọi người sẽ chung tay cho 4rum ngày càng hòan thiện hơn nữa nhé ! YH : emo_misi1996 ! Mình là dancer về hiphop ( break + pop ) . Lisa nhảy style nào vậy ?
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 10:00 am

emo_mISiLove đã viết:
Rất vui được làm quen . Hi vọng mọi người sẽ chung tay cho 4rum ngày càng hòan thiện hơn nữa nhé ! YH : emo_misi1996 ! Mình là dancer về hiphop ( break + pop ) . Lisa nhảy style nào vậy ?

Shaking - New Jazz vs Dance
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 11:46 am

Style có vẻ khá khiêu gợi với những động tác uốn người và khá dữ dội . Hình như cũng là 1 phần của hiphop , và những động tác khá giống phong cách đường phố !
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 11:59 am

emo_mISiLove đã viết:
Style có vẻ khá khiêu gợi với những động tác uốn người và khá dữ dội . Hình như cũng là 1 phần của hiphop , và những động tác khá giống phong cách đường phố !

Hiphop dance là thứ lai tạp tất cả các kiểu nhảy Smile
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:50 pm

[quote
Ý bạn nói bất cẩn hay bất cần ? Bạn hãy kiếm những người bạn thật tốt vì những người đó có thể là chỗ dựa của bạn mỗi khi bạn buồn ( mặc dù buồn là đặc điểm của emo và emo luôn chia sẻ nỗi buồn với bản thân Smile ) . Sự đồng cảm thì bạn nên có vì emo rất dễ khóc và có rất nhiều cảm xúc ! VD khi đi ngoài đường bạn thấy một cảnh bạo lực hoặc một em bé rất nhỏ hoặc một cụ già lom khom đi ăn xin thì bạn nên có sự đồng cảm với số phận với họ và nên chia sẻ hoặc xòe bàn tay ra giúp họ . Emo tuy sống khá khép kín nhưng về sự thương yêu , tình cảm , cảm xúc của họ thì rất bao la . Chào mừng bạn đến với 4r ![/quote]

Em bất cần chứ hơm bất cẩn... Smile đồg cảm thỳ có, nhưg chưa bao h` em byk đồg cảm + thươg xót bản thân em... bạn bè ko ai hiểu đc em hết, họ coi em là lập dỵ, là kì quái... nên h` em cũg hơm cần bạn... Tkz nhiều vì đã nghe em tâm sự Smile
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:41 pm

Bạn đừng quan tâm đến bạn bè của bạn nói gì , coi bạn ra sao . Chằng qua họ chưa chấp nhận emo là 1 lối sống tốt mà thôi . Emo khóc là để vơi đi nỗi buồn , trống vắng , có được sự thanh thản trong trái tim chứ không phải khóc vì số phận hẩm hiu của mình đâu nhé . Vì thế bạn đừng nên thương cảm cho bản thân rằng mình quá khổ , bị mọi người xa lánh , ... Khóc là thứ giúp emo chứ không phải hại emo đâu bạn à . Nếu bạn không cần bạn thì mình cũng đồng ý , nhưng người bạn thật sự là người bạn có thể hiểu được lối sống của bạn và chấp nhận nó như 1 điều tốt , chứ không phải những người chê bai , coi mình lập dị đâu nhé . Đừng từ bỏ emo chỉ vì những thứ xung quanh mình nhé . Hãy vững tin vào chính mình !
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 5:10 am

đã add nick bạn emo_mrk , mình cũng ở hcm.
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 4:36 pm

31/10 ai đi off band emo vs nhóm Twing hum!?ở DAIMOND í!Ai đi pm nick Twing nghen!
emo_kid.twingkey_smiley_cryly ùi Twing sẽ cho pik h đi vs địa điễm...chứ ở nhà hoài chán!
http://me.zing.vn/khanh1996101/profile
gEnA
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 6:44 pm

E la` new mem
Ten^ : gEnA Smile
Tuj~ : 13 ak`, kon` nho~ la'm Razz
E sog^' o~ TPHCM Wink
E ko faj~ la` eMo that^ su. nhug e rat^' iu eMo lIfE + mu'n tro~ thanh` 1 eMo What a Face
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 6:48 pm

Laughing P3' GenA
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 2:16 pm

add twing rùi đóa hihi !
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 5:57 pm

uhm hi
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 3:06 am

chỉ cần pé cố gắng sống tốt , chăm chỉ học tập, biết chọn bạn mà chơi, quan tâm mọi người xung quanh, giúp đỡ và lắng nghe tâm sự bạn bè là pé đã là 1 emo rồi đó !
Castlevania

Castlevania

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 2:20 pm

Cool yub.. Lie nói đúng đó Very Happy cứ sống thật vs con người của mình và quan tâm mọi người là tốt rồi
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeWed Oct 27, 2010 1:29 pm

to emo_mISiLove... tkz nhiều haz... Smile Sam sẽ ko bao giờ từ bỏ EMO đâu... Sam yêu EMO mà Smile
nhok_huyen_thoai

nhok_huyen_thoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 10:06 am

[dOn't nEeD][sAmY] đã viết:
Chào em, rất vui khi em tham gia forum, anh là người quảng trị, vào đay chúng ta là mọt nhà, chúc em luôn tươi cười
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:05 am

dẠ... eM cẢm ơN sỰ ủG hỘ cỦa mẤy aNh cHỵ nHiỀu... Smile
Yang CJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 4:39 pm

Chào mọi người mình tên là Dương , rất vui đc làm quen với mọi người .
Liên lạc với mình qua Y!H: uh_mjnh_phj_9x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen :)   Làm Quen :) Icon_minitime

Làm Quen :)
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next