Emo Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Emo Viet Nam

Emo VN - Song Theo Cam Xuc

Trang ChủTrang Chủ  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ai đi qua forum này hxy vào đay nhé
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeMon Dec 29, 2014 1:29 pm by naztyr1997

» Emo Fashion – Sức hút bí ẩn của “Những thiếu niên buồn”
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 9:01 pm by naztyr1997

» Trào lưu Emo : Thật vs Giả
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:38 pm by naztyr1997

» Kiểu tóc cho Emo Boys?
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:34 pm by naztyr1997

» Minh la nguoi moi ^^
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:08 pm by naztyr1997

» mình muốn biết 1 chút về 1 emo boy thực thụ cần những điều kiện như thế nào
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:07 pm by naztyr1997

» chào....mình là NaNa bạn của samy ^^
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:02 pm by naztyr1997

» hay la 1 emo thuc su
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:01 pm by naztyr1997

» Em Muốn trở thành EmoKid
hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 2:56 pm by Naztyr

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Liên Kết Logo
Affiliates
free forum

hay la 1 emo thuc su

Go down 
ѧöx..¶\¶ö..€mö
nhok_huyen_thoai
emo_kid.twingkey
[dOn't nEeD][sAmY]
emo_mISiLove
EmO_PrINcEss
g_emo9x
11 posters
Tác giảThông điệp
g_emo9x

g_emo9x

hay la 1 emo thuc su Empty
Bài gửiTiêu đề: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeTue May 18, 2010 12:56 am

minh la thanh vien moi .minhh bun qua vao website ma chi co 11 thanh vien
cac bai viet dong gop rat it
neu thuc su chung ta yeu thich va mang ban chat emo
thi hay cung nhau gop suc dong gop y kien bai viet
hen ho lam wen va chia se nhung so thich cua emo
toi la 1 g ca tinh va la 1 emo thuc su
co le o viet nam it nguoi bit va thich den emo.nhung minh mong ai that su la emo
hay cung xay dung website nay ngay 1 lon manh hon.mong duoc lam wen voi tat ca cac ban.love_emo9x[strike]
EmO_PrINcEss

EmO_PrINcEss

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:43 pm

em cũng mới vào....em sẽ cố hết sức ^^
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 9:47 pm

Có thể có vài emo chưa biết đến 4r mình vì nó chưa nổi và chưa có ai giới thiệu cả . Mọi người hãy chung tay nghĩ cách quảng bá 4r cũng như phát triển 4r ngày 1 lớn mạnh . Chung tay nhé mọi người , vì 1 nền emo vững mạnh !
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:29 am

Em cũng nghĩ vậy... mấy anh chỵ cố lên, giúp 4r vữg mạh hơn nhá...
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:14 pm

Forum bây giờ rất vắng đấy . 1 ngày chỉ có 1,2 lượt truy cập thôi . Bạn nhìn ngày post bài và ngày tham gia của các thành viên xem . Crying or Very sad ! Nếu bạn có quen emo nào hoặc những ai đang học hỏi để thành emo thì bạn có tể giới thiệu vào đây để giúp 4r sôi nổi hơn và ngày càng vững mạnh hơn ! Mình cũng sẽ cố hết sức !
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:53 pm

em giới thiệu nhiều rồy mà ai cũg coi em lập dỵ hết... bắt em bỏ emo... nhưg đó là cảm xúc, em sốg theo cảm xúc chứ đâu sốg theo trào lưu mà bảo em bỏ... em sẽ cố gắp gt nhiều hơn về 4rum Smile
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:30 pm

Bạn cũng đừng trách họ hay ghét họ gì cả . Bởi vì kiến thức của họ về các lối sống hoặc đời sống xung quanh còn rất hạn chế nên họ coi mình lập dị cũng đúng . Nếu 1 ngày họ biết đến emo hơn là 1 lối sống lập dị thì có lẽ 1 trong số họ sẽ bắt đầu làm quen với emo và trở thành 1 emo đấy. Như vậy có thể nói emo là 1 lối sống chưa được mở rộng thôi , vì thế khi thấy bạn ăn mặc hay cư xử như 1 emo , họ không quan tâm emo là gì ( vì chưa có kiến thức về emo mà ) , nó ra sao mà thay vào đó là những lời chê bai rằng bạn lập dị , quái lạ và có thể xa lánh bạn đấy . Nhưng đừng lo , 1 ngày nào đó có thể họ sẽ hiểu ra rằng emo không hề xấu chút nào và sẽ ủng hộ bạn đấy , như mình và bạn bè mình ngày trước vậy . Từ 1 người bị mọi người xa lánh , nay mình đã vui vẻ sống trong vòng tay của những người bạn emo cùng chí hướng với mình đấy bạn ạ . Đừng bao giờ giận hay hiểu lầm họ nhé bạn ! Về trào lưu thì tuy mình biết 1 vài người bạn mình là poser nhưng mình vẫn ngày 1 cố gắng giúp họ thành 1 emo thực sự ! Cố gắng bạn nhé !
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 5:08 pm

emo VN thì chưa đc pik nhiều lắm mà dẫu có pik thì hầu hít là "nữa mùa"haizzzzz Twing cg sẽ giới thiệU web nì vs các emo trên zing và nhóm TWING!
http://me.zing.vn/khanh1996101/profile
nhok_huyen_thoai

nhok_huyen_thoai

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 7:58 pm

Trong cuộc sống, emo là 1 văn hóa, 1 văn hóa đẹp, vì vậy ko có khái niệm emo nước ngoài và emo việt nam, chung ta đều là con người, đều là emo, ko ai có quyền kỳ thị và phân biệt các emo hết, chúng ta cùng nhau xây dựng forum, cùng nhau chia sẽ niềm vui nổi buồn , đúng không các bạn
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 8:13 am

Smile đÚg... mÀ mỲh xÂY dỰg 4rUm tHêM nHaZ... lÀm gÌ đÓ đỂ 4RuM tA tHú vỴ hƠn, nHư tHế sẼ gIúP nHiỀu bẠn EMO bYk đẾn mỲh hƠn... yÊu mỌi nG` nHiỀu... Smile
ѧöx..¶\¶ö..€mö

ѧöx..¶\¶ö..€mö

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 8:53 pm

hjx...zj em ko fAj~ la emo thUc sU cUg` kO lA` emo nUA~ mUa e cO" thE~ tjEp" tUc thAm gjA 4r hOk vAy??? hjx hjx...???
ѧöx..¶\¶ö..€mö

ѧöx..¶\¶ö..€mö

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 9:01 pm

e dA~ tjm hjU~ rAt" nhjU vE emO...e rAt thjk lOj" sOg" thEO cAm~ xUc" nhU thE nhUg...em kO fAj~ lA emO...cUoc sOg" cUA~ e bEy jO...e cUg~ chAg bjk nhU the nAO kA~...e rAt mUn dc khOc" nhU cAC emo thAt sU...nhUg e ko lAm dc...dzU cO nhUg lzUc" e pUn vA dAU lAm nhUg zAn ko khOC" dc...e chj~ kOA thE dUg dAo lAm kUA" vAO tAy vA nhUg vEt mAu kU tUon...e dA nhU thE tU khj nAO e cUg ko bjk...e cUg~ gzEt vjx dO nhUg e ko thE ngAn lAj mjh...e tham ja 4r vOj tAt kA~ kAm xUc cUA e...e rAt mUon tjEp tUc thAm ja 4r...cAc" a cHj chO e thAm gja vOj"...??
play_boy

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 5:09 pm

cs that la chan" minh la new mem mog dc lam wen voi m.n
nhok_huyen_thoai

nhok_huyen_thoai

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 10:58 am

ѧöx..¶\¶ö..€mö đã viết:
e dA~ tjm hjU~ rAt" nhjU vE emO...e rAt thjk lOj" sOg" thEO cAm~ xUc" nhU thE nhUg...em kO fAj~ lA emO...cUoc sOg" cUA~ e bEy jO...e cUg~ chAg bjk nhU the nAO kA~...e rAt mUn dc khOc" nhU cAC emo thAt sU...nhUg e ko lAm dc...dzU cO nhUg lzUc" e pUn vA dAU lAm nhUg zAn ko khOC" dc...e chj~ kOA thE dUg dAo lAm kUA" vAO tAy vA nhUg vEt mAu kU tUon...e dA nhU thE tU khj nAO e cUg ko bjk...e cUg~ gzEt vjx dO nhUg e ko thE ngAn lAj mjh...e tham ja 4r vOj tAt kA~ kAm xUc cUA e...e rAt mUon tjEp tUc thAm ja 4r...cAc" a cHj chO e thAm gja vOj"...??
Rach. tay ko phai? la cach' tot^' nhat dau em ak. Buon la ban? chan' cua? emo, em hay tiep thu nhugn gi tot nhat co duoc tu emo, va loai bo nhung tieu cuc, ma 1 so phan tu? thanh thieu nien van dang chay theo. song that voi cam? xuc cua minh la duoc em ak. hay nho' emo la` 1 van hoa to't 1 van hoa' dep.
Atony2410

Atony2410

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 3:07 pm

Chủ yếu là mình ra sao chứ còn người khác nói gì và nghĩ ntn cũng đâu quan trọng lắm đâu Smile
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeWed May 18, 2011 7:12 pm

ѧöx..¶\¶ö..€mö đã viết:

Mình xin góp ý kiến về chữ của bạn nhé? Mình nghĩ chắc bạn là dân teen 9x nên mới viết chữ như vậy phải không? Mình thì hơi lạc hậu nên chữ viết của bạn gây khó khăn cho mình đấy! Nếu được thì viết chữ bình thường có dấu bạn nhé! Bây giờ đến ý kiến về điều bạn viết! Mình xin định nghĩa emo theo khái niệm mà emo nào cũng biết: EMO LÀ NHỮNG NGƯỜI SỐNG THEO ĐÚNG CẢM XÚC CỦA MÌNH! Cảm xúc thật của bạn là không thể khóc mỗi khi buồn, vậy tại sao bạn lại ghi "muốn khóc như các emo thật sự"? Khi mình đọc vào dòng đó, mình đã nghĩ rằng bạn định nghĩa emo như sau: emo là những người khóc mỗi khi buồn! Mình xin hỏi ai định nghĩa với bạn rằng emo khóc mỗi khi buồn? Có những lúc mình cũng như bạn, không thể khóc, nhưng những lúc đó mình không nghĩ đến việc khóc mà vẫn biết rằng, lúc đó mình đã sống thật với cảm xúc của mình! Nếu bạn kiếm được bài của bạn Lisa viết trên forum này thì bạn sẽ biết emo là gì! Bạn tham gia forum một cách nhiệt tình, điều đó không ai cấm! Chào mừng bạn đến với forum!
Naztyr

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 3:09 pm

EMO 2014 có còn ...???
naztyr1997

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:01 pm

ai là emo, hãy liên lạc với tôi qua face (Hý Heo) hoặc pepzun_love1997
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hay la 1 emo thuc su   hay la 1 emo thuc su Icon_minitime

hay la 1 emo thuc su
Trang 1 trong tổng số 1 trang