Emo Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Emo Viet Nam

Emo VN - Song Theo Cam Xuc

Trang ChủTrang Chủ  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ai đi qua forum này hxy vào đay nhé
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Dec 29, 2014 1:29 pm by naztyr1997

» Emo Fashion – Sức hút bí ẩn của “Những thiếu niên buồn”
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 9:01 pm by naztyr1997

» Trào lưu Emo : Thật vs Giả
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:38 pm by naztyr1997

» Kiểu tóc cho Emo Boys?
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:34 pm by naztyr1997

» Minh la nguoi moi ^^
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:08 pm by naztyr1997

» mình muốn biết 1 chút về 1 emo boy thực thụ cần những điều kiện như thế nào
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:07 pm by naztyr1997

» chào....mình là NaNa bạn của samy ^^
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:02 pm by naztyr1997

» hay la 1 emo thuc su
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:01 pm by naztyr1997

» Em Muốn trở thành EmoKid
chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 2:56 pm by Naztyr

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Liên Kết Logo
Affiliates
free forum

chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!

Go down 
Lie
[z.A.n]
Mielle
[dOn't nEeD][sAmY]
lisa_lemon
lehuutoan
emo_mISiLove
EmO_PrINcEss
12 posters
Tác giảThông điệp
EmO_PrINcEss

EmO_PrINcEss

chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Empty
Bài gửiTiêu đề: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:42 pm

hì, xin chào mọi người, em là thành viên mới, em có ý kiến thế này!
chúng ta có thể nào chỉnh sửa lại màu của 4r đc ko ạ?
vì khi vào 4r em có cảm nghĩ đêy là 1 website của tụi teen nào đếy [đến khi em thấy chữ emo ạ]
anh chị có thể chỉnh sửa lại background màu tối và banner đc ko ạ? vì chúng ta là emo, nên để mấy màu tối thỳ hơn!
mong các anh chị đọc và duyệt dùm em! ^^
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 9:29 pm

Mình đồng ý cả 2 tay với ý kiến của bạn . Đã là 4r của emo thì chúng ta nên để màu đặc trưng là màu đen . Những người mới vào 4r lần đầu có thể sẽ tưởng đây không phải là 4r của emo vì nó không có cái màu đặc trưng ấy mà chỉ toàn một màu hồng và trắng ( trừ banner ) . Chúng ta nên lấy tông màu đen là chính còn màu hồng chỉ là phụ thôi ( vì emo cũng có màu hồng nên để chút không sao nhỉ ) . Mình nghĩ nên phóng to chữ Emo VN ra để nó đập vào mắt người đọc ngay khi mới vào 4r , như vậy trông sẽ hay hơn . Mọi người đóng góp ý kiến nhé !
lehuutoan

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 12:00 pm

đồng ý với ý kiến của bạn ^^
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 8:45 am

tôi cũng đồng ý với ý kiến của bạn, lúc đầu vào 4r tôi cũng nghĩ đây là nơi giải trí âm nhạc của teen Smile)
lol
và đây là 1 4r emo.. tại sao chỉ có duy nhất 1 mục "EMO STYLE" trong khi những mục khác thì rất là... NHIỀU =="

http://www.luv-emo.com/forum/forums.html

đây là 1 fr emo của nc ngoài.. mình cũng là 1 member trong đó. Mình nghĩ đây là 4r emo có số lượng mem đông nhất.
Tại sao các mục của chúng ta k chia ra làm nhiều phần như vậy ? Nó cũng khá là quan trọng đấy Smile
https://www.facebook.com/profile.php?id=1780262061#!/profile.php?
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Aug 19, 2010 1:04 pm

Cám ơn Lisa . Nhờ bạn mà mình biết thêm 1 4rum emo nữa rồi ! Thanks !
lisa_lemon

lisa_lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 10:09 am

emo_mISiLove đã viết:
Cám ơn Lisa . Nhờ bạn mà mình biết thêm 1 4rum emo nữa rồi ! Thanks !

Nếu bạn có dùng FB.. mời bạn tham gia vào Cộng Đồng Emo của mình Smile ở đó có rất nhiều các emo từ khắp nơi. Bạn có thể có thêm bạn và cùng ts quan điểm của m` vs họ Smile

https://www.facebook.com/group.php?gid=144572102231785
https://www.facebook.com/profile.php?id=1780262061#!/profile.php?
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 11:49 am

Facebook mình cũng không rành cho lắm vì chưa xài bao giờ , chỉ nghe bạn bè giới thiệu vài trang trong facebook để xem thôi . Nhưng sẽ học về facebook . À mà link bạn đưa die mất rồi . Bạn còn link nào khác cho mình biết nhé !
[dOn't nEeD][sAmY]

[dOn't nEeD][sAmY]

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 7:55 pm

em cũg hơm ràh facebook, link facebook nào bạn em send em vào cũg linkdie... pó tay...
Mielle

Mielle

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 11:27 am

Mình ko up load được ảnh Smile
https://www.facebook.com/mielle.branch
[z.A.n]

[z.A.n]

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 10:44 pm

EmO_PrINcEss đã viết:
hì, xin chào mọi người, em là thành viên mới, em có ý kiến thế này!
chúng ta có thể nào chỉnh sửa lại màu của 4r đc ko ạ?
vì khi vào 4r em có cảm nghĩ đêy là 1 website của tụi teen nào đếy [đến khi em thấy chữ emo ạ]
anh chị có thể chỉnh sửa lại background màu tối và banner đc ko ạ? vì chúng ta là emo, nên để mấy màu tối thỳ hơn!
mong các anh chị đọc và duyệt dùm em! ^^

mình cũng nghĩ vậy
(thành viên mới luôn =)
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:22 pm

Mielle đã viết:
Mình ko up load được ảnh Smile
Bạn vui lòng vào phần lý lịch ở dưới poster 4r chúng mình . Rồi nhìn cùng hàng với dòng lý lịch bạn nhấn vào hồi nãy sẽ thấy chữ " ảnh đại diện " . Click vào đó rồi nhìn vào dòng chữ " duyệt ảnh từ máy tính " . Kế bên có chữ DUYỆT . Bạn chỉ việc dẫn đến nơi chứa hình ảnh của mình rồi ok . Thế là bạn có ngay 1 hình đại diện ưng ý rồi !
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 5:44 am

Theo mình chúng ta nên góp tiền làm hẳn 1 forum cho emo việt , nếu bạn nào cảm thấy ok thì có thể liên lạc với Lie theo chữ kí, có mọi thông tin về Lie đó .
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 4:32 pm

Uhm...cũng đồng tình như dị....vs thay cả nóc trang nữa!
http://me.zing.vn/khanh1996101/profile
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 2:04 pm

uh ! mình đang tiến hành đầu tư 1 forum ! các bạn cùng giúp mình nhé ! add nick mình nha các bạn forum emovn
emo_kid.twingkey

emo_kid.twingkey

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 5:59 pm

king
http://me.zing.vn/khanh1996101/profile
Lie

Lie

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 3:03 am

^^ vì 1 cộng đồng emo việt nào.
€mø†381

€mø†381

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 7:13 pm

tình hình là mình cảm thấy như BQT đã bỏ rơi 4rum rùi...
có ai thay thế hong...
nếu có đỗi giao diện mới thì mình xin tiên phong thiết kế banner, emoticons...
Alien

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 1:37 pm

Tình hình 4rum thế này thì sao mọi người không lập một trang trên facebook nhỉ, như vậy tiện lợi trong việc giao lưu hơn.
{J}enny

{J}enny

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 7:21 pm

thật ra nên cải tạo lại toàn bộ forum! có điều là admin và BQT cũ bỏ forum lâu ùi
Bây giờ nên thành lập một BQT mới
Alien

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeTue Dec 14, 2010 8:42 am

Vậy thì lập hẳn một cái mới, địa chỉ mới, giao diện mới, mới hết. Bạn jenny lập đi, mình theo!
{J}enny

{J}enny

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 4:58 pm

mình vừa thấy có thành viên bên mình thông báo 1 4rum mới
http://emokid.forum-viet.net
mọi người thử vào và phát triển forum này nha
mong là xẽ có 1 sân chơi bền vững cho mọi người
emo_mISiLove

emo_mISiLove

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitimeWed May 18, 2011 7:19 pm

Hay nhất là mọi người vẫn online thường xuyên, khi đó số lượng truy cập forum sẽ ngày càng đông, đẩy forum của chúng ta lên đầu kết quả tìm kiếm "emo vn" trong google! Đó là sự thật! Mọi người cùng chung tay xây dựng forum nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!   chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?! Icon_minitime

chúng ta có nên chỉnh sửa lại 4r?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang