Emo Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Emo Viet Nam

Emo VN - Song Theo Cam Xuc

Trang ChủTrang Chủ  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ai đi qua forum này hxy vào đay nhé
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeMon Dec 29, 2014 1:29 pm by naztyr1997

» Emo Fashion – Sức hút bí ẩn của “Những thiếu niên buồn”
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 9:01 pm by naztyr1997

» Trào lưu Emo : Thật vs Giả
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:38 pm by naztyr1997

» Kiểu tóc cho Emo Boys?
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 8:34 pm by naztyr1997

» Minh la nguoi moi ^^
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:08 pm by naztyr1997

» mình muốn biết 1 chút về 1 emo boy thực thụ cần những điều kiện như thế nào
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:07 pm by naztyr1997

» chào....mình là NaNa bạn của samy ^^
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:02 pm by naztyr1997

» hay la 1 emo thuc su
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSun Dec 28, 2014 4:01 pm by naztyr1997

» Em Muốn trở thành EmoKid
giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeThu Oct 09, 2014 2:56 pm by Naztyr

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Liên Kết Logo
Affiliates
free forum

giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
n1_n1

n1_n1

giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Empty
Bài gửiTiêu đề: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeThu Aug 23, 2012 5:35 pm

Có những người có thể rơi nước mắt ngay khi đọc 1 mẩu chuyện buồn, xem 1 anime buồn hoặc nghe nhạc buồn; nhưng lại ko bao h để lộ cảm xúc của mình vs những người xung quanh.
Có những người có thể dịu dàng chăm sóc vài con vật nhỏ bé, tội nghiệp hay đau lòng vì nỗi buồn của những người ko quen biết; nhưng bao h cũng tỏ ra chanh chua, đanh đá.
Có những người dù trái tim rất mềm yếu, nhạy cảm; nhưng chưa bao h họ để moi người thấy mặt trái vẻ ngoài manh mẽ của mình.
Có những người dù nc mắt đã rưng rưng trên khóe mắt; nhưng họ lại kìm nén ko để nó chảy ra mà ko hiểu tại sao
.....
Có lẽ vì họ sợ mọi người nhận ra con người thật bên trong mình, sợ mọi người sẽ khinh bỉ mình, sợ những người yêu thương sẽ dần rời xa mình, và rồi họ sống trong sự giả dối của chính bản thân, cái vỏ bọc đó, sự cô đơn trong đáy sâu của tâm hồn đó đã dấn gặm mất trái tim của họ, biến họ thành những kẻ ko ai biết trước đc....
Và tôi cũng vậy, nhưng ko! Tôi muốn sống vs con người thật của mình, tôi muốn thoát ra khỏi vũng lầy của cô đơn, tôi muốn cảm xúc của mình ko bị tiết chế, tôi muốn phá vỡ nỗi khổ này, rồi 1 ngày ánh sáng của emo đã chiếu vào trái tim cua tôi.Khi 1 đứa bạn lập hội emo anime trên fb, tôi đc nó mời làm ad,tôi hỏi nó emo là j`, và từ đó, tôi biết cách duy nhất để cứu bản thân khỏi hố sâu là sống như emo. Phải, tôi muốn trôi theo dòng chảy và triết lý của emo, để sống đúng vs bản chất mà bấy lâu nay tôi đã giam cầm trong tuyêt vọng, trở thành 1 con người sống thực vs cuộc đời của mình ....
peheo915

Bài gửiTiêu đề: Re: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeMon Sep 10, 2012 10:56 pm

* KhOc' kHi thAy' Met mOi?......
* KhOc' kHi thAy' mOi. thU' mIk` dAng cO' bOng~ dUng vUt. mAt'...
* KhOc' kHi qUa sUc' cHiU. dUng. ....

[ ...khOc' khi thaY' dOn dOc. ...]
[ ...khOc' khi thaY' cuOc. sOng' quA' Met. mOi? ...]
[ ...khOc' khi trAi' tYm daNg ri? maU' ...]
[ ...khOc' khi nhan. ra cUoc. sOng' saO ma` ngAn' ngUi? d3n' th3' ...]

khoc' khi ap' luc. moi. be`
khoc khi thay minh sao nho be den the...??? nho be ngay tu cai ten minh von co cua minh... [ Hazi``` ]
Va` khi do thay minh lac long~ giua cai C/S voi va~...giua~ nhung thu qua doi~ to lon' doi vs minh //........
...........................
.............
...........................

Khoc khi thay minh that la vo dung.
KhOC khi thay minh cu' fai? mai~ niu keo ve` nhung thu chang? thuoc ve minh
Khoc khi noi dau qua lOn'
Khoc khi su. that sang trc mat minh Nhung minh lai khong the chap nhan.
Khoc khi C/S khong co Loi' thOAt' cho ban? than minh`
Khoc khi thay minh mun' khoc' va` Can` fai? khoc'
[ AND ]
uOC' mInh` dc ngu? 1 giac that sau... that sau^ se~ khOng bao gio` Tinh? lai..
n1_n1

n1_n1

Bài gửiTiêu đề: Re: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeTue Sep 18, 2012 7:21 pm

ngủ sâu thế chẳng khác nào chạy trốn cả, mà chạy trốn thì chẳng hay tí nào nên cứ phải sống thôi, khóc thì khóc, buồn thì buồn, mặc ai ns j` về mình, mình vẫn cứ sống và sống tốt là đc chứ nhỉ Smile))
nhok_huyen_thoai

nhok_huyen_thoai

Bài gửiTiêu đề: Re: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeThu Nov 01, 2012 4:29 pm

Chúng ta sang Facebook sinh hoạt nào, forum đã bị admin bỏ rơi 4 năm rồi. đây là facebook của mình https://www.facebook.com/phoxuaanhvandoi mọi người sang đó sinh hoạt nhé
tôi ơi đừng khóc

tôi ơi đừng khóc

Bài gửiTiêu đề: Re: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitimeSat Feb 01, 2014 11:09 am

Sad 
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )   giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút ) Icon_minitime

giới thiệu sơ lược về mình (hơi nhảm 1 chút )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Emo Fashion – Sức hút bí ẩn của “Những thiếu niên buồn”